iso_3166-1 - en to gu translation catalogue (422 entries)

en: Afghanistan
gu: અફઘાનિસ્તાન

en: Albania
gu: અલ્બેનિયા

en: Algeria
gu: અલ્જેરિયા

en: American Samoa
gu: અમેરિકન સામોઆ

en: Andorra
gu: એન્ડોરા

en: Angola
gu: અંગોલા

en: Anguilla
gu: એન્ગુલિઆ

en: Antarctica
gu: એન્ટાર્કટિકા

en: Antigua and Barbuda
gu: એન્ટિગુઆ અને બાર્બુડા

en: Arab Republic of Egypt
gu: આરબ રીપબ્લિક ઓફ ઇજીપ્ત

en: Argentina
gu: આર્જેન્ટિના

en: Argentine Republic
gu: આર્જેન્ટિન રીપબ્લિક

en: Armenia
gu: આર્મેનિયા

en: Aruba
gu: અરૂબા

en: Australia
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા

en: Austria
gu: ઓસ્ટ્રિયા

en: Azerbaijan
gu: અઝરબૈઝાન

en: Bahamas
gu: બહામાસ

en: Bahrain
gu: બહેરિન

en: Bangladesh
gu: બાંગ્લાદેશ

en: Barbados
gu: બાર્બાડોસ

en: Belarus
gu: બેલારુસ

en: Belgium
gu: બેલ્જીયમ

en: Belize
gu: બેલિઝ

en: Benin
gu: બેનિન

en: Bermuda
gu: બર્મ્યુડા

en: Bhutan
gu: ભુટાન

en: Bolivarian Republic of Venezuela
gu: બોલિવિયન રીપબ્લિક ઓફ વેનેઝુએલા

en: Bolivia
gu: બોલિવિયા

en: Bolivia, Plurinational State of
gu: બોલિવિઆ, પ્લુરિનશ્નલ રાજ્ય

en: Bonaire, Sint Eustatius and Saba
gu: બોનાએર, સિન્ટ ઈસ્ટાટિસુસ એન્ડ સાબા

en: Bosnia and Herzegovina
gu: બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવીનીઆ

en: Botswana
gu: બોટ્સ્વાના

en: Bouvet Island
gu: બોઉવેટ ટાપુઓ

en: Brazil
gu: બ્રાઝિલ

en: British Indian Ocean Territory
gu: બ્રિટિશ ઇન્ડિયન ઓસન ટેરીટરી

en: British Virgin Islands
gu: બ્રિટિશ વર્જીન આઇલેન્ડસ

en: Brunei Darussalam
gu: બ્રુનેઇ દારુસલેમ

en: Bulgaria
gu: બલ્ગેરિયા

en: Burkina Faso
gu: બુર્કિના ફાસો

en: Burundi
gu: બુરુન્ડી

en: Cabo Verde
gu: કેપ વર્દે

en: Cambodia
gu: કંબોડિઆ

en: Cameroon
gu: કેમેરુન

en: Canada
gu: કેનેડા

en: Cayman Islands
gu: કેમેન ટાપુઓ

en: Central African Republic
gu: સેન્ટ્રલ આફ્રિકન રીપબ્લિક

en: Chad
gu: ચાડ

en: Chile
gu: ચીલી

en: China
gu: ચીન

en: Christmas Island
gu: ક્રિસમસ ટાપુઓ

en: Cocos (Keeling) Islands
gu: કોકોસ (કીલીંગ) ટાપુઓ

en: Colombia
gu: કોલોમ્બિયા

en: Commonwealth of Dominica
gu: કોમનવેલ્થ ઓફ ડોમિનિકા

en: Commonwealth of the Bahamas
gu: કોમનવેલ્થ ઓફ બહામાસ

en: Commonwealth of the Northern Mariana Islands
gu: કોમનવેલ્થ ઓફ ધ નોર્ધન મારીઆના આઇલેન્ડ્સ

en: Comoros
gu: કોમોરોસ

en: Congo
gu: કોન્ગો

en: Congo, The Democratic Republic of the
gu: કોન્ગો, ડેમોક્રેટિક રીપબ્લિક ઓફ

en: Cook Islands
gu: કૂક ટાપુઓ

en: Costa Rica
gu: કોસ્ટા રીકા

en: Croatia
gu: ક્રોએશિયા

en: Cuba
gu: ક્યુબા

en: Curaçao
gu: કુરાકાઓ

en: Cyprus
gu: સાયપ્રસ

en: Czech Republic
gu: ચેઝ રીપબ્લિક

en: Czechia
gu: ચેકિયા

en: Côte d'Ivoire
gu: કોટે ડીઆઇવરી

en: Democratic People's Republic of Korea
gu: ડેમોક્રેટિક પીપલ્સ રીપબ્લિક ઓફ કોરિયા

en: Democratic Republic of Sao Tome and Principe
gu: ડેમોક્રેટિક રીપબ્લિક ઓફ સાઓ ટોમે અને પ્રિન્સિપે

en: Democratic Republic of Timor-Leste
gu: ડેમોક્રેટિક રીપબ્લિક ઓફ તિમોર-લેસ્ટે

en: Democratic Socialist Republic of Sri Lanka
gu: ડેમોક્રેટિક સોશ્યાલિસ્ટ રીપબ્લિક ઓફ શ્રી લંકા

en: Denmark
gu: ડેનમાર્ક

en: Djibouti
gu: જીબૂટી

en: Dominica
gu: ડોમિનિકા

en: Dominican Republic
gu: ડોમિનિકન રીપબ્લિક

en: Eastern Republic of Uruguay
gu: ઇસ્ટર્ન રીપબ્લિક ઓફ ઉરુગ્વે

en: Ecuador
gu: ઇક્વાડોર

en: Egypt
gu: ઇજીપ્ત

en: El Salvador
gu: અલ સાલ્વાડોર

en: Equatorial Guinea
gu: ઇક્વોરીઅલ ગુએના

en: Eritrea
gu: ઇરીટરીઆ

en: Estonia
gu: ઇસ્ટોનિયા

en: Eswatini
gu: સ્વાતિની

en: Ethiopia
gu: ઇથોપિયા

en: Falkland Islands (Malvinas)
gu: ફોકલેન્ડ ટાપુઓ (માલ્વિનસ)

en: Faroe Islands
gu: ફારો ટાપુઓ

en: Federal Democratic Republic of Ethiopia
gu: ફેડરલ ડેમોક્રેટિક રીપબ્લિક ઓફ ઇથોપિયા

en: Federal Democratic Republic of Nepal
gu: ફેડરલ ડેમોક્રેટિક રીપબ્લિક ઓફ નેપાલ

en: Federal Republic of Germany
gu: રીપબ્લિક ઓફ જર્મની

en: Federal Republic of Nigeria
gu: ફેડરલ રીપબ્લિક ઓફ નાઇજેરિયા

en: Federal Republic of Somalia
gu: રીપબ્લિક ઓફ જર્મની

en: Federated States of Micronesia
gu: ફેડરસ સ્ટેટ્સ ઓફ માઇક્રોનેશિયા

en: Federative Republic of Brazil
gu: ફેડરેટીવ રીપબ્લિક ઓફ બ્રાઝિલ

en: Fiji
gu: ફીજી

en: Finland
gu: ફિનલેન્ડ

en: France
gu: ફ્રાન્સ

en: French Guiana
gu: ફ્રેન્ચ ગુએના

en: French Polynesia
gu: ફ્રેન્ચ પોલિનેશિયા

en: French Republic
gu: ફ્રેન્ચ રીપબ્લિક

en: French Southern Territories
gu: ફ્રેન્ચ સર્થન ટેરિટરીસ

en: Gabon
gu: ગેબોન

en: Gabonese Republic
gu: ગેબોનીઝ રીપબ્લિક

en: Gambia
gu: ગામ્બિયા

en: Georgia
gu: જર્યોજિયા

en: Germany
gu: જર્મની

en: Ghana
gu: ઘાના

en: Gibraltar
gu: જીબ્રાલ્ટર

en: Grand Duchy of Luxembourg
gu: ગ્રાન્ડ ડચી ઓફ લક્ઝમબર્ગ

en: Greece
gu: ગ્રીસ

en: Greenland
gu: ગ્રીનલેન્ડ

en: Grenada
gu: ગ્રેનેડા

en: Guadeloupe
gu: ગ્ડેલોપે

en: Guam
gu: ગુઆમ

en: Guatemala
gu: ગ્વાટેમાલા

en: Guernsey
gu: ગુર્નસે

en: Guinea
gu: ગિએના

en: Guinea-Bissau
gu: ગિએના-બિસાઉ

en: Guyana
gu: ગુયાના

en: Haiti
gu: હૈતી

en: Hashemite Kingdom of Jordan
gu: હાશ્મીતે કિંગડમ ઓફ જોર્ડન

en: Heard Island and McDonald Islands
gu: હેર્ડ ટાપુઓ અને મેકડોનાલ્ડ ટાપુઓ

en: Hellenic Republic
gu: હેલેનીક રીપબ્લિક

en: Holy See (Vatican City State)
gu: હોલી સી (વેટિકન સીટી સ્ટેટ)

en: Honduras
gu: હોન્ડુરાસ

en: Hong Kong
gu: હોંગ કોંગ

en: Hong Kong Special Administrative Region of China
gu: હોંગ કોંગ સ્પેશિયન એડમિનિસ્ટ્રેટિવ રીજીઅન ઓફ ચાઇના

en: Hungary
gu: હંગેરી

en: Iceland
gu: આઇસલેન્ડ

en: Independent State of Papua New Guinea
gu: ઇન્ડિપેન્ડન્ટ સ્ટેટ ઓફ સામોઆ

en: Independent State of Samoa
gu: ઇન્ડિપેન્ડન્ટ સ્ટેટ ઓફ સામોઆ

en: India
gu: ભારત

en: Indonesia
gu: ઇન્ડોનેશિયા

en: Iran, Islamic Republic of
gu: ઇરાન, ઇસ્લામિક રીપબ્લિક ઓફ

en: Iraq
gu: ઇરાક

en: Ireland
gu: આયરલેન્ડ

en: Islamic Republic of Afghanistan
gu: ઇસ્લામિક રીપબ્લિક ઓફ અફઘાનિસ્તાન

en: Islamic Republic of Iran
gu: ઇસ્લામિક રીપબ્લિક ઓફ ઇરાન

en: Islamic Republic of Mauritania
gu: ઇસ્લામિક રીપબ્લિક ઓફ મોરિશિઆના

en: Islamic Republic of Pakistan
gu: ઇસ્લામિક રીપબ્લિક ઓફ પાકિસ્તાન

en: Isle of Man
gu: આઇસ્લે ઓફ મેન

en: Israel
gu: ઇઝરાયેલ

en: Italian Republic
gu: ઇટાલીયન રીપબ્લિક

en: Italy
gu: ઇટાલી

en: Jamaica
gu: જમૈકા

en: Japan
gu: જાપાન

en: Jersey
gu: જર્સી

en: Jordan
gu: જોર્ડન

en: Kazakhstan
gu: કઝાખસ્તાન

en: Kenya
gu: કેન્યા

en: Kingdom of Bahrain
gu: કિંગડમ ઓફ બહેરિન

en: Kingdom of Belgium
gu: કિંગડમ ઓફ બેલ્જીયમ

en: Kingdom of Bhutan
gu: કિંગડમ ઓફ ભુટાન

en: Kingdom of Cambodia
gu: કિંગડમ ઓફ કંબોડિઆ

en: Kingdom of Denmark
gu: કિંગડમ ઓફ ડેનમાર્ક

en: Kingdom of Eswatini
gu: કિંગડમ ઓફ સ્પેન

en: Kingdom of Lesotho
gu: કીંગડમ ઓફ લેસોથો

en: Kingdom of Morocco
gu: કિંગડમ ઓફ મોરક્કો

en: Kingdom of Norway
gu: કિંગડમ ઓફ નોર્વે

en: Kingdom of Saudi Arabia
gu: કિંગડમ ઓફ સાઉદી અરેબિયા

en: Kingdom of Spain
gu: કિંગડમ ઓફ સ્પેન

en: Kingdom of Sweden
gu: કિંગડમ ઓફ સ્વિડન

en: Kingdom of Thailand
gu: કિંગડમ ઓફ થાઇલેન્ડ

en: Kingdom of Tonga
gu: કિંગડમ ઓફ ટોંગા

en: Kingdom of the Netherlands
gu: કિંગડમ ઓફ નેધરલેન્ડ્સ

en: Kiribati
gu: કીરીબાતી

en: Korea, Democratic People's Republic of
gu: ઉત્તર કોરિયા

en: Korea, Republic of
gu: રીપબ્લિક ઓફ કોરિયા

en: Kuwait
gu: કુવૈત

en: Kyrgyz Republic
gu: કિર્ગ રીપબ્લિક

en: Kyrgyzstan
gu: કિર્ગિસ્તાન

en: Lao People's Democratic Republic
gu: લાઓ પીપલ્સ ડેમોક્રેટિક રીપબ્લિક

en: Latvia
gu: લેટવિયા

en: Lebanese Republic
gu: લેબેનીઝ રીપબ્લિક

en: Lebanon
gu: લેબેનોન

en: Lesotho
gu: લેસોથો

en: Liberia
gu: લાઇબેરિયા

en: Libya
gu: લિબયા

en: Liechtenstein
gu: લીચટેન્સટાઇન

en: Lithuania
gu: લિથુઆનીઆ

en: Luxembourg
gu: લક્ઝમબર્ગ

en: Macao
gu: મકાઉ

en: Macao Special Administrative Region of China
gu: મકાઉ સ્પેશિઅલ એડમિનીસ્ટ્રેટિવ રીજીઅન ઓફ ચાઇના

en: Madagascar
gu: માડાગાસ્કર

en: Malawi
gu: માલાવી

en: Malaysia
gu: મલેશિયા

en: Maldives
gu: માલ્દીવ્સ

en: Mali
gu: માલી

en: Malta
gu: માલ્ટા

en: Marshall Islands
gu: માર્શલ ટાપુઓ

en: Martinique
gu: માર્ટિનિક

en: Mauritania
gu: મોરિશિઆના

en: Mauritius
gu: મોરિશિયસ

en: Mayotte
gu: માયોટે

en: Mexico
gu: મેક્સિકો

en: Micronesia, Federated States of
gu: માઇક્રોનેશિયા, ફેડરસ સ્ટેટ્સ ઓફ

en: Moldova
gu: મોલ્ડોવા

en: Moldova, Republic of
gu: મોલ્ડોવા, રિપબ્લિક ઑફ

en: Monaco
gu: મોનેકો

en: Mongolia
gu: મોંગોલિયા

en: Montenegro
gu: મોન્ટેનેગરો

en: Montserrat
gu: મોન્ટસેરાન્ટ

en: Morocco
gu: મોરક્કો

en: Mozambique
gu: મોઝામ્બિક

en: Myanmar
gu: મ્યાનમાર

en: Namibia
gu: નામિબિયા

en: Nauru
gu: નાઉરુ

en: Nepal
gu: નેપાળ

en: Netherlands
gu: નેધરલેન્ડ્સ

en: New Caledonia
gu: ન્યુ કેલેડોનિયા

en: New Zealand
gu: ન્યુ ઝીલેન્ડ

en: Nicaragua
gu: નિકારાગુઆ

en: Niger
gu: નાઇજર

en: Nigeria
gu: નાઇજેરિયા

en: Niue
gu: નિયુ

en: Norfolk Island
gu: નોર્ફોક ટાપુઓ

en: North Korea
gu: ન્યુ કેલેડોનિયા

en: North Macedonia
gu: ન્યુ કેલેડોનિયા

en: Northern Mariana Islands
gu: ઉત્તરી મારીઆના ટાપુઓ

en: Norway
gu: નોર્વે

en: Oman
gu: ઓમાન

en: Pakistan
gu: પાકિસ્તાન

en: Palau
gu: પાલાઉ

en: Palestine, State of
gu: પેલેસ્ટાઇન, સ્ટેટ ઓફ

en: Panama
gu: પનામા

en: Papua New Guinea
gu: પાપુઆ ન્યુ ગીની

en: Paraguay
gu: પારાગ્વે

en: People's Democratic Republic of Algeria
gu: પીપલ્સ ડેમોક્રેટિક રીપબ્લિક ઓફ અલ્જેરિયા

en: People's Republic of Bangladesh
gu: પીપલ્સ રીપબ્લિક ઓફ બાંગ્લાદેશ

en: People's Republic of China
gu: પીપલ્સ રીપબ્લિક ઓફ ચાઇના

en: Peru
gu: પેરુ

en: Philippines
gu: ફિલિપાઇન્સ

en: Pitcairn
gu: પીટેકેર્ન

en: Plurinational State of Bolivia
gu: બોલિવિઆ નું પ્લુરિનશ્નલ રાજ્ય

en: Poland
gu: પોલેન્ડ

en: Portugal
gu: પોર્ટુગલ

en: Portuguese Republic
gu: પોર્ટુગીઝ રીપબ્લિક

en: Principality of Andorra
gu: પ્રિન્સીપાલિટી ઓફ અેન્ડોરા

en: Principality of Liechtenstein
gu: પ્રિન્સીપાલિટી ઓફ લીચટેન્સટાઇન

en: Principality of Monaco
gu: પ્રિન્સીપાલિટી ઓફ મોનેકો

en: Puerto Rico
gu: પુર્ટો રીકો

en: Qatar
gu: કતાર

en: Republic of Albania
gu: રીપબ્લિક ઓફ અલ્બેનિયા

en: Republic of Angola
gu: રીપબ્લિક ઓફ અંગોલા

en: Republic of Armenia
gu: રીપબ્લિક ઓફ આર્મેનિયા

en: Republic of Austria
gu: રીપબ્લિક ઓફ ઓસ્ટ્રિયા

en: Republic of Azerbaijan
gu: રીપબ્લિક ઓફ અઝરબૈઝાન

en: Republic of Belarus
gu: રીપબ્લિક ઓફ બેલારુસ

en: Republic of Benin
gu: રીપબ્લિક ઓફ બેનિન

en: Republic of Bosnia and Herzegovina
gu: રીપબ્લિક ઓફ બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવીનીઆ

en: Republic of Botswana
gu: રીપબ્લિક ઓફ બોટ્સ્વાના

en: Republic of Bulgaria
gu: રીપબ્લિક ઓફ બલ્ગેરિયા

en: Republic of Burundi
gu: રીપબ્લિક ઓફ બુરુન્ડી

en: Republic of Cabo Verde
gu: રીપબ્લિક ઓફ કેપ વર્દે

en: Republic of Cameroon
gu: રીપબ્લિક ઓફ કેમેરુન

en: Republic of Chad
gu: રીપબ્લિક ઓફ ચાડ

en: Republic of Chile
gu: રીપબ્લિક ઓફ ચીલી

en: Republic of Colombia
gu: રીપબ્લિક ઓફ કોલોમ્બિયા

en: Republic of Costa Rica
gu: રીપબ્લિક ઓફ કોસ્ટા રીકા

en: Republic of Croatia
gu: રીપબ્લિક ઓફ ક્રોએશિયા

en: Republic of Cuba
gu: રીપબ્લિક ઓફ ક્યુબા

en: Republic of Cyprus
gu: રીપબ્લિક ઓફ સાયપ્રસ

en: Republic of Côte d'Ivoire
gu: રીપબ્લિક ઓફ કોટે ડીઆઇવરી

en: Republic of Djibouti
gu: રીપબ્લિક ઓફ જીબૂટી

en: Republic of Ecuador
gu: રીપબ્લિક ઓફ ઇક્વાડોર

en: Republic of El Salvador
gu: રીપબ્લિક ઓફ અલ સાલ્વાડોર

en: Republic of Equatorial Guinea
gu: રીપબ્લિક ઓફ ઇક્વોરીઅલ ગુએના

en: Republic of Estonia
gu: રીપબ્લિક ઓફ ઇસ્ટોનિયા

en: Republic of Fiji
gu: રીપબ્લિક ઓફ ફીજી

en: Republic of Finland
gu: રીપબ્લિક ઓફ ફિનલેન્ડ

en: Republic of Ghana
gu: રીપબ્લિક ઓફ ઘાના

en: Republic of Guatemala
gu: રીપબ્લિક ઓફ ગ્વાટેમાલા

en: Republic of Guinea
gu: રીપબ્લિક ઓફ ગિએના

en: Republic of Guinea-Bissau
gu: રીપબ્લિક ઓફ ગિએના-બિસાઉ

en: Republic of Guyana
gu: રીપબ્લિક ઓફ ગુયાના

en: Republic of Haiti
gu: રીપબ્લિક ઓફ હૈતી

en: Republic of Honduras
gu: રીપબ્લિક ઓફ હોન્ડુરાસ

en: Republic of Iceland
gu: રીપબ્લિક ઓફ આઇસલેન્ડ

en: Republic of India
gu: રીપબ્લિક ઓફ ઇન્ડિયા

en: Republic of Indonesia
gu: રીપબ્લિક ઓફ ઇન્ડોનેશિયા

en: Republic of Iraq
gu: રીપબ્લિક ઓફ ઇરાક

en: Republic of Kazakhstan
gu: રીપબ્લિક ઓફ કઝાખસ્તાન

en: Republic of Kenya
gu: રીપબ્લિક ઓફ કેન્યા

en: Republic of Kiribati
gu: રીપબ્લિક ઓફ કીરીબાતી

en: Republic of Latvia
gu: રીપબ્લિક ઓફ

en: Republic of Liberia
gu: રીપબ્લિક ઓફ લાઇબેરિયા

en: Republic of Lithuania
gu: રીપબ્લિક ઓફ લિથુઆનીઆ

en: Republic of Madagascar
gu: રીપબ્લિક ઓફ માડાગાસ્કર

en: Republic of Malawi
gu: રીપબ્લિક ઓફ માલાવી

en: Republic of Maldives
gu: રીપબ્લિક ઓફ માલ્દીવ્સ

en: Republic of Mali
gu: રીપબ્લિક ઓફ માલી

en: Republic of Malta
gu: રીપબ્લિક ઓફ માલ્ટા

en: Republic of Mauritius
gu: રીપબ્લિક ઓફ મોરિશિયસ

en: Republic of Moldova
gu: રીપબ્લિક ઓફ મોલ્ડોવા

en: Republic of Mozambique
gu: રીપબ્લિક ઓફ મોઝામ્બિક

en: Republic of Myanmar
gu: રીપબ્લિક ઓફ મ્યાનમાર

en: Republic of Namibia
gu: રીપબ્લિક ઓફ નામિબિયા

en: Republic of Nauru
gu: રીપબ્લિક ઓફ નાઉરુ

en: Republic of Nicaragua
gu: રીપબ્લિક ઓફ નિકારાગુઆ

en: Republic of North Macedonia
gu: રીપબ્લિક ઓફ લિથુઆનીઆ

en: Republic of Palau
gu: રીપબ્લિક ઓફ પાલાઉ

en: Republic of Panama
gu: રીપબ્લિક ઓફ પનામા

en: Republic of Paraguay
gu: રીપબ્લિક ઓફ પારાગ્વે

en: Republic of Peru
gu: રીપબ્લિક ઓફ પેરુ

en: Republic of Poland
gu: રીપબ્લિક ઓફ પોલેન્ડ

en: Republic of San Marino
gu: રીપબ્લિક ઓફ સાન મરિનો

en: Republic of Senegal
gu: રીપબ્લિક ઓફ સેનેગલ

en: Republic of Serbia
gu: રીપબ્લિક ઓફ સર્બિઆ

en: Republic of Seychelles
gu: રીપબ્લિક ઓફ સેશેલ્સ

en: Republic of Sierra Leone
gu: રીપબ્લિક ઓફ સીએરા લીઓન

en: Republic of Singapore
gu: રીપબ્લિક ઓફ સિંગાપુર

en: Republic of Slovenia
gu: રીપબ્લિક ઓફ સ્લોવેનિયા

en: Republic of South Africa
gu: રીપબ્લિક ઓફ સાઉથ આફ્રિકા

en: Republic of South Sudan
gu: રીપબ્લિક ઓફ સાઉથ સુદાન

en: Republic of Suriname
gu: રીપબ્લિક ઓફ સુરિનામ

en: Republic of Tajikistan
gu: રીપબ્લિક ઓફ તાજીકિસ્તાન

en: Republic of Trinidad and Tobago
gu: રીપબ્લિક ઓફ ટ્રિનિડાડ અને ટોબેગો

en: Republic of Tunisia
gu: રીપબ્લિક ઓફ ટ્યુનિશિયા

en: Republic of Turkey
gu: રીપબ્લિક ઓફ તુર્કી

en: Republic of Uganda
gu: રીપબ્લિક ઓફ યુગાન્ડા

en: Republic of Uzbekistan
gu: રીપબ્લિક ઓફ ઉઝબેકિસ્તાન

en: Republic of Vanuatu
gu: રીપબ્લિક ઓફ વાનુટુ

en: Republic of Yemen
gu: રીપબ્લિક ઓફ યમન

en: Republic of Zambia
gu: રીપબ્લિક ઓફ ઝાંબિયા

en: Republic of Zimbabwe
gu: રીપબ્લિક ઓફ ઝીમ્બાબવે

en: Republic of the Congo
gu: રીપબ્લિક ઓફ કોન્ગો

en: Republic of the Gambia
gu: રીપબ્લિક ઓફ ઝાંબિયા

en: Republic of the Marshall Islands
gu: રીપબ્લિક ઓફ ધ માર્શલ આઇલેન્ડ્સ

en: Republic of the Niger
gu: રીપબ્લિક ઓફ નાઇજર

en: Republic of the Philippines
gu: રીપબ્લિક ઓફ ધ ફિલિપાઇન્સ

en: Republic of the Sudan
gu: રીપબ્લિક ઓફ ધ સુદાન

en: Romania
gu: રોમાનિયા

en: Russian Federation
gu: રશિયન ફેડરેશન

en: Rwanda
gu: રવાન્ડા

en: Rwandese Republic
gu: રવાન્ડેસે રીપબ્લિક

en: Réunion
gu: રીયુનિયન

en: Saint Barthélemy
gu: સેન્ટ બાર્થેલેમિ

en: Saint Helena, Ascension and Tristan da Cunha
gu: સંત હેલેના, અસેન્શન અને ટ્રીસ્તાન ડ કુન્હા

en: Saint Kitts and Nevis
gu: સેન્ટ કીટ્સ અને નેવિસ

en: Saint Lucia
gu: સેન્ટ લ્યુસિઆ

en: Saint Martin (French part)
gu: સેન્ટ માર્ટિન (ફ્રેન્ચ વિસ્તાર)

en: Saint Pierre and Miquelon
gu: સેન્ટ પીએરી અને મિક્યુલોન

en: Saint Vincent and the Grenadines
gu: સેન્ટ વિન્સેન્ટ અને ગ્રેનેડીન્સ

en: Samoa
gu: સામોઆ

en: San Marino
gu: સાન મરિનો

en: Sao Tome and Principe
gu: સાઓ ટોમે અને પ્રિન્સિપે

en: Saudi Arabia
gu: સાઉદી અરેબિયા

en: Senegal
gu: સેનેગલ

en: Serbia
gu: સર્બિઆ

en: Seychelles
gu: સેશેલ્સ

en: Sierra Leone
gu: સિએરા લીઓન

en: Singapore
gu: સિંગાપુર

en: Sint Maarten (Dutch part)
gu: સિન્ટ માર્ટેન (ડચ વિસ્તાર)

en: Slovak Republic
gu: સ્લોવેક રીપબ્લિક

en: Slovakia
gu: સ્લોવેકિઆ

en: Slovenia
gu: સ્લોવેનિયા

en: Socialist Republic of Viet Nam
gu: સોસ્યાલિસ્ટ રીપબ્લિક ઓફ વિયેત નામ

en: Solomon Islands
gu: સોલોમન ટાપુઓ

en: Somalia
gu: સોમાલિયા

en: South Africa
gu: દક્ષિણ આફ્રિકા

en: South Georgia and the South Sandwich Islands
gu: દક્ષિણ જર્યોજીયા અને દક્ષિણ સેન્ડવિચ ટાપુઓ

en: South Korea
gu: દક્ષિણ આફ્રિકા

en: South Sudan
gu: દક્ષિણ સુદાન

en: Spain
gu: સ્પેન

en: Sri Lanka
gu: શ્રી લંકા

en: State of Israel
gu: સ્ટેટ ઓફ ઇઝરાયેલ

en: State of Kuwait
gu: સ્ટેટ ઓફ કુવૈત

en: State of Qatar
gu: સ્ટેટ ઓફ કતાર

en: Sudan
gu: સુદાન

en: Sultanate of Oman
gu: સલ્તનત ઓફ ઓમાન

en: Suriname
gu: સુરિનામ

en: Svalbard and Jan Mayen
gu: સ્વાલબાર્ડ અને જાન માયેન

en: Sweden
gu: સ્વિડન

en: Swiss Confederation
gu: સ્વિસ કોન્ફેડેરસન

en: Switzerland
gu: સ્વિત્ઝરલેન્ડ

en: Syrian Arab Republic
gu: સીરીયન આરબ રીપબ્લિક

en: Taiwan
gu: તાઇવાન

en: Taiwan, Province of China
gu: તાઇવાન, પ્રોવિનન્સ ઓફ ચાઇના

en: Tajikistan
gu: તાજીકિસ્તાન

en: Tanzania
gu: ટાન્ઝાનિયા

en: Tanzania, United Republic of
gu: ટાન્ઝાનિયા, યુનાઇટેડ રીપબ્લિક ઓફ

en: Thailand
gu: થાઇલેન્ડ

en: Timor-Leste
gu: તિમોર-લેસ્ટે

en: Togo
gu: ટોગો

en: Togolese Republic
gu: રીપબ્લિક ટોગોલેઝ

en: Tokelau
gu: ટોકેલાઉ

en: Tonga
gu: ટોંગા

en: Trinidad and Tobago
gu: ટ્રિનિડાડ અને ટોબેગો

en: Tunisia
gu: ટ્યુનિશિયા

en: Turkey
gu: તુર્કી

en: Turkmenistan
gu: તુર્કમેનિસ્તાન

en: Turks and Caicos Islands
gu: તુર્કસ અને કેઇકોસ ટાપુઓ

en: Tuvalu
gu: ટુવાલુ

en: Uganda
gu: યુગાન્ડા

en: Ukraine
gu: યુક્રેન

en: Union of the Comoros
gu: યુનિયન ઓફ કોમોરોસ

en: United Arab Emirates
gu: યુનાઇટેડ આરબ અમીરાત

en: United Kingdom
gu: યુનાઇટેડ કિંગડમ

en: United Kingdom of Great Britain and Northern Ireland
gu: યુનાઇટેડ કિંગડમ ઓફ ગ્રેટ બ્રિટન એન્ડ નોર્ધન આર્યલેન્ડ

en: United Mexican States
gu: યુનાઇટેડ મેક્સિકન સ્ટેટ્સ

en: United Republic of Tanzania
gu: યુનાઇટેડ રીપબ્લિક ઓફ ટાન્ઝાનિયા

en: United States
gu: યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ

en: United States Minor Outlying Islands
gu: યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ માઇનોર આઉટલાઇંગ આઇલેન્ડસ

en: United States of America
gu: યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ ઓફ અમેરિકા

en: Uruguay
gu: ઉરુગ્વે

en: Uzbekistan
gu: ઉઝબેકિસ્તાન

en: Vanuatu
gu: વાનુટુ

en: Venezuela
gu: વેનેઝુએલા

en: Venezuela, Bolivarian Republic of
gu: વેનેઝુએલા, બોલિવિયન રીપબ્લિક ઑફ

en: Viet Nam
gu: વિયેત નામ

en: Vietnam
gu: વિયેતનામ

en: Virgin Islands of the United States
gu: વર્જીન આઇલેન્ડસ ઓફ ધ યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ

en: Virgin Islands, British
gu: બ્રિટિશ વર્જીન ટાપુઓ

en: Virgin Islands, U.S.
gu: વર્જીન ટાપુઓ, યુ.એસ.

en: Wallis and Futuna
gu: વાલીસ અને ફુટુના

en: Western Sahara
gu: વેસ્ટર્ન સહારા

en: Yemen
gu: યમન

en: Zambia
gu: ઝાંબિયા

en: Zimbabwe
gu: ઝીમ્બાબવે

en: the State of Eritrea
gu: ધ સ્ટેટ ઓફ ઇરીટરીઆ

en: the State of Palestine
gu: ધ સ્ટેટ ઓફ પેલેસ્ટાઇન

en: Åland Islands
gu: અલેન્ડ ટાપુઓ
